Sauye-sauyen da aka samar ga Yarjejeniyar Sabis na Microsoft a taƙaice – 30 ga watan Satumba na shekarar 2025
Muna sabunta Yarjejeniyar Sabis na Microsoft, wanda ya shafi amfaninka na kayayyakin ko ayyukan mabuƙacin Microsoft a kan layi. Wannan shafin na ɗauke da muhimman sauye-sauyen da aka yi wa Yarjejeniyar Sabis na Microsoft a taƙaice.
Domin kallon dukkannin sauye-sauyen, to a daure a duba kammalallen Yarjejeniyar Sabis na Microsoft a nan.
- A sama, mun sabunta ranar wallafawa zuwa 30 ga watan Yulin shekarar 2025, sannan mun sabunta ranar fara aiki zuwa 30 ga watan Satumbar shekarar 2025.
- A sashen "Taka Ƙunshiyar', mun ƙara sabon sashe “c.” wanda bayyana bayanai da za a iya miƙa.
- A sashen "Tallafi", a cikin sashen "Amfani da Sabis-sabi da Tallafi", mun yi bita domin cire kalmomin haɗi da ba daidai ba da kuma fayyacewa cewa ƙila wasu Ayyuka bayar da tallafi daban ko ƙarin tallafi, da kuma ƙila irin wannan tallafi zama ƙarƙashin sharuɗɗa wajen Yarjejeniyar Sabis na Microsoft.
- Mun cire sashen "Don abokan ciniki a suke zama a Ostareliya" ƙarƙashin sashen "Tallafi" saboda sauye-sauyen dokokin gida.
- Ƙarƙashin sashen "Asiya ko South Pacific, sai dai idan an cire ƙasarka musamman a ƙasa", a cikin "Abun kwangila, Zaɓin Doka, da Wurin da za Warware Saɓani", an cire sharuɗɗan mutane da suke zaune a Australia saboda sauye-sauyen dokokin gida.
- A sashen "Tayi na Lokacin-Gwaji", a cikin sashen "Sharuɗɗan Biyan Kuɗi", mun ƙara bayani domin bayyana cewa ƙila wasu tayin lokacin-gwaji buƙaci an kunna sabuntawa kai tsaye.
- A sashen "Sharuɗɗan Keɓaɓɓen-Sabis", mun yi ƙare-ƙare da sauye-sauyen da aka zayyana a ƙasa:
- A sashen "Ayyuka na Xbox", a cikin sashen “Xbox”, mun fayyace cewa shiga na'ura ko muhalli ta amfani da asusun Microsoft ɗinka, ko haɗa asusunka na Microsoft da irin wannan na'ura ko muhalli domin samun damar sabis da ba na Microsoft ba, yana kawo ku ƙarƙashin hakkokin amfani na Microsoft da aka bayyana a sashe ɗin. Bugu da ƙari, mun bayyana cewa ƙila saitunan Kariyar Iyali takamaimai ga Xbox ba a kunna shi ba lokacin da za a samun damar wasanni ko sabis-sabis na Xbox Game Studios ta hanyar na'ura ko muhalli sauran mutanen.
- Gwargwadon canje-canje da ake yi a cikin sashen "Ayyuka na Xbox", mun ƙara bayani ga sashen "Siffofin Microsoft Family" ƙarƙashin sashen “Xbox”, cewa ba a kunna saitunan Kariyar Iyali takamaimai ga Xbox ba lokacin da za a samun damar wasanni ko sabis-sabis na Xbox Game Studios ta hanyar na'ura ko muhalli sauran mutanen.
- An yi sauye-sauye wa sashen “Skype, Microsoft Teams, da GroupMe” domin bayyana tsayawar aiki na Skype.
- An sauya sashen "Ƙayyadewa da Iyakoki a kan Makuna", ƙarƙashin sashen “Microsoft Rewards” domin bayyana cewa makuna da ba a musanya zai daina aiki idan ba a sami makuna ko ba a musanya shi a cikin watanni 12 a jere.
- An sauya sashen "Sokewa Asusunka na Lada", ƙarƙashin sashen “Microsoft Rewards” domin bayyana cewa ƙila asusun Rewards za a soke shi idan ba a shiga shi a cikin watanni 12 a jere.
- An ƙara sabon sashe game da iyakokin amfani ga sashen "Sabis-sabis na AI".
- An ƙara sabon sashe "Sabis-sabis na Sadarwa", wanda bayyana cewa sabis-sabis mataimakin sadarwa tsakanin mutane, kamar su Skype, Teams, da Outlook, su ne ƙarkashin ƙarin sharuɗɗan amfani. An ambaci waɗannan sharuɗɗoɗin da kuma an haɗa su a cikin wannan sashen.
- Cikin dukanin Sharuɗɗan, mun yi canje-canje domin inganta fahimta da kuma magance nahawu, kuskuren bugawa, da kuma irin al'amurran da suka shafi. Kuma mun sabunta sanyawar suna da kuma kalmomin haɗi.